Trực tiếp bóng đá Tiszaujvaros vs Bekescsaba, 22h00 ngày 10/07, giải International Club Friendly

Link xem bóng đá trực tuyến Tiszaujvaros VS Bekescsaba, 22h00 ngày 10/07, International Club Friendly không bị chặn

Xem tructiepbongda trận Tiszaujvaros vs Bekescsaba, 22h00 ngày 10/07, giải giai_bong trên 11MTV. Cập nhật tường thuật trực tiếp bóng đá trận Tiszaujvaros vs Bekescsaba tốc độ cao, có bình luận tiếng việt với MC nổi tiếng. Chất lượng video stream full HD, không giật lag.

Link xem Tiszaujvaros vs Bekescsaba trực tuyến hôm nay không bị chặn được cập nhật liên tục. Vui lòng lựa chọn 1 trong 3 trang xem live của chúng tôi ở dưới đây để thưởng thức trận đấu với chất lượng đường truyền tốt nhất.

trận đang diễn ra

Quilmes Reserves

Quilmes Reserves
86'
1 - 1
CA San Telmo Reserves

CA San Telmo Reserves

FK Isloch Minsk

FK Isloch Minsk
90'
0 - 1
SP La Fiorita

SP La Fiorita

Fenerbahce

Fenerbahce
89'
5 - 1
Hull City

Hull City

Trencin

Trencin
90'
1 - 4
Galatasaray

Galatasaray

Connahs Quay Nomads FC

Connahs Quay Nomads FC
89'
0 - 1
ASK Bravo Publikum

ASK Bravo Publikum

Sao Bento SP (Youth)

Sao Bento SP (Youth)
60'
0 - 1
SC Aguai SP Youth

SC Aguai SP Youth

Panathinaikos

Panathinaikos
54'
1 - 0
Maccabi Netanya

Maccabi Netanya

Northern Ireland U19

Northern Ireland U19
61'
0 - 3
Italy U19

Italy U19

KF Tirana

KF Tirana
57'
0 - 1
Torpedo Kutaisi

Torpedo Kutaisi

FK Shkendija 79

FK Shkendija 79
59'
1 - 1
FC Noah

FC Noah

FC Riga United

FC Riga United
69'
3 - 0
Babites SK

Babites SK

Paramazonas U20

Paramazonas U20
61'
2 - 3
Princesa do Solimoes U20

Princesa do Solimoes U20

Fortaleza U20 (W)

Fortaleza  U20 (W)
61'
0 - 0
Corinthians  U20 (W)

Corinthians U20 (W)

JJ Urquiza Reserves

JJ Urquiza Reserves
56'
2 - 0
Sportivo Barracas Reserves

Sportivo Barracas Reserves

Ramhlun North FC

Ramhlun North FC
61'
0 - 2
Gateshead

Gateshead

Botafogo PB U20 (W)

Botafogo PB  U20 (W)
58'
0 - 0
Gremio  U20 (W)

Gremio U20 (W)

Vikingur Gotu

Vikingur Gotu
61'
2 - 0
FK Liepaja

FK Liepaja

Ibrachina Youth

Ibrachina Youth
56'
0 - 1
Botafogo-SP (Youth)

Botafogo-SP (Youth)

Estudiantes LP Reserves

Estudiantes LP Reserves
61'
1 - 0
Boca Juniors Reserve

Boca Juniors Reserve

Argentino Quilmes Reserves

Argentino Quilmes Reserves
57'
0 - 0
UAI Urquiza Reserves

UAI Urquiza Reserves

Fjolnir

Fjolnir
60'
1 - 1
Grindavik

Grindavik

Corvinul Hunedoara

Corvinul Hunedoara
61'
0 - 0
Paksi SE Honlapja

Paksi SE Honlapja

FH Hafnarfjordur U19

FH Hafnarfjordur U19
66'
2 - 4
Vikingur U19

Vikingur U19

Crewe United

Crewe United
45'
1 - 1
Ballymena United

Ballymena United

Treze U20

Treze U20
45'
0 - 0
Souza U20

Souza U20

Instituto AC Cordoba II

Instituto AC Cordoba II
63'
2 - 0
Deportivo Riestra Reserves

Deportivo Riestra Reserves

Lanus Reserves

Lanus Reserves
63'
1 - 1
Platense Reserves

Platense Reserves

San Lorenzo Reserves

San Lorenzo Reserves
62'
2 - 1
Velez Sarsfield Reserves

Velez Sarsfield Reserves

Los Andes Reserves

Los Andes Reserves
57'
0 - 0
Excursionistas Reserves

Excursionistas Reserves

Argentino Merlo Reserves

Argentino Merlo Reserves
53'
1 - 0
Villa San Carlos Reserves

Villa San Carlos Reserves

Maribor

Maribor
HT'
1 - 0
Botev Plovdiv

Botev Plovdiv

Glenavon Lurgan

Glenavon Lurgan
HT'
1 - 0
Ards FC

Ards FC

CA Juventud de Puerto Tirol

CA Juventud de Puerto Tirol
45'
0 - 0
CA Villa Alvear

CA Villa Alvear

CSD Fontana

CSD Fontana
44'
1 - 0
CA Bancarios

CA Bancarios

Bonn Endenich 1908

Bonn Endenich 1908
45'
1 - 0
VfL Rheinbach

VfL Rheinbach

HSK Zrinjski Mostar

HSK Zrinjski Mostar
45'
1 - 0
FK Zeljeznicar

FK Zeljeznicar

Vllaznia Shkoder

Vllaznia Shkoder
HT'
0 - 3
Valur Reykjavik

Valur Reykjavik

Leicester Road

Leicester Road
33'
2 - 0
Barwell

Barwell

Lye Town

Lye Town
30'
1 - 0
Stourbridge

Stourbridge

VCD Athletic

VCD Athletic
32'
1 - 0
Cray Wanderers

Cray Wanderers

Derry City

Derry City
35'
0 - 0
Brunos Magpie

Brunos Magpie

Tre Penne

Tre Penne
34'
0 - 0
Floriana F.C.

Floriana F.C.

Linfield FC

Linfield FC
34'
1 - 0
Stjarnan Gardabaer

Stjarnan Gardabaer

Fluminense PI (Youth)

Fluminense PI (Youth)
21'
2 - 0
River (PI) Youth

River (PI) Youth

Sarajevo

Sarajevo
19'
0 - 0
FK Aktobe Lento

FK Aktobe Lento

FK Buducnost Podgorica

FK Buducnost Podgorica
20'
0 - 0
Malisheva

Malisheva

Sporting Braga

Sporting Braga
4'
0 - 0
Rayo Vallecano

Rayo Vallecano

Breidablik

Breidablik
3'
0 - 0
FK Tikves Kavadarci

FK Tikves Kavadarci

UMF Njardvik

UMF Njardvik
6'
0 - 0
Leiknir Reykjavik

Leiknir Reykjavik

IR Reykjavik

IR Reykjavik
3'
0 - 0
Keflavik

Keflavik

Grotta Seltjarnarnes

Grotta Seltjarnarnes
5'
0 - 0
Afturelding

Afturelding

Argentinos juniors

Argentinos juniors
0'
vs
Club Atletico Tigre

Club Atletico Tigre

Palestino

Palestino
0'
vs
Cuiaba

Cuiaba

Independiente Rivadavia

Independiente Rivadavia
0'
vs
Gimnasia La Plata

Gimnasia La Plata

HFX Wanderers FC

HFX Wanderers FC
0'
vs
Valour

Valour

trận hot sắp diễn ra

14h00 ngày 19/07

Capalaba Bulldogs

Capalaba Bulldogs vs Caboolture FC

Caboolture FC

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Melbourne Victory U23

Melbourne Victory U23 vs Langwarrin U23

Langwarrin U23

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Western United FC U23

Western United FC U23 vs Brunswick City U23

Brunswick City U23

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Preston Lions U23

Preston Lions U23 vs Melbourne City U23

Melbourne City U23

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Hapoel Kfar Saba

Hapoel Kfar Saba vs Ironi Nir Ramat HaSharon

Ironi Nir Ramat HaSharon

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

BDF XI

BDF XI vs Supersport United

Supersport United

Xem ngay

14h30 ngày 19/07

Manly United U20

Manly United U20 vs Marconi Stallions U20

Marconi Stallions U20

Xem ngay

15h00 ngày 19/07

Malaysia U19

Malaysia U19 vs Brunei Darussalam  U19

Brunei Darussalam U19

Xem ngay

15h00 ngày 19/07

Nepean FC U20

Nepean FC U20 vs Dulwich Hill U20

Dulwich Hill U20

Xem ngay

15h00 ngày 19/07

Sokol Dolna Zdana

Sokol Dolna Zdana vs Sport Podbrezova

Sport Podbrezova

Xem ngay

15h15 ngày 19/07

Southside Eagles U23

Southside Eagles U23 vs Moreton City Excelsior II U23

Moreton City Excelsior II U23

Xem ngay

15h15 ngày 19/07

Bentleigh Greens U23

Bentleigh Greens U23 vs Caroline Springs George Cross U23

Caroline Springs George Cross U23

Xem ngay

15h15 ngày 19/07

Northcote City U23

Northcote City U23 vs Werribee City U23

Werribee City U23

Xem ngay

15h30 ngày 19/07

Nice

Nice vs Leganes

Leganes

Xem ngay

15h30 ngày 19/07

Lions FC U23

Lions FC U23 vs Redlands United U23

Redlands United U23

Xem ngay

15h30 ngày 19/07

Persib Bandung

Persib Bandung vs PSM Makassar

PSM Makassar

Xem ngay

15h45 ngày 19/07

PIB FC

PIB FC vs Gombak United Fc

Gombak United Fc

Xem ngay

16h00 ngày 19/07

Derby County

Derby County vs Stockport County

Stockport County

Xem ngay

16h00 ngày 19/07

Sydney Olympic U20

Sydney Olympic U20 vs Rockdale City Suns U20

Rockdale City Suns U20

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Manly United

Manly United vs Marconi Stallions

Marconi Stallions

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Melbourne Knights

Melbourne Knights vs Altona Magic

Altona Magic

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

South Melbourne

South Melbourne vs Dandenong City SC

Dandenong City SC

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Dagon FC

Dagon FC vs Ispe FC

Ispe FC

Xem ngay

trận đang diễn ra

Quilmes Reserves

Quilmes Reserves
86'
1 - 1
CA San Telmo Reserves

CA San Telmo Reserves

FK Isloch Minsk

FK Isloch Minsk
90'
0 - 1
SP La Fiorita

SP La Fiorita

Fenerbahce

Fenerbahce
89'
5 - 1
Hull City

Hull City

Trencin

Trencin
90'
1 - 4
Galatasaray

Galatasaray

Connahs Quay Nomads FC

Connahs Quay Nomads FC
89'
0 - 1
ASK Bravo Publikum

ASK Bravo Publikum

Sao Bento SP (Youth)

Sao Bento SP (Youth)
60'
0 - 1
SC Aguai SP Youth

SC Aguai SP Youth

Panathinaikos

Panathinaikos
54'
1 - 0
Maccabi Netanya

Maccabi Netanya

Northern Ireland U19

Northern Ireland U19
61'
0 - 3
Italy U19

Italy U19

KF Tirana

KF Tirana
57'
0 - 1
Torpedo Kutaisi

Torpedo Kutaisi

FK Shkendija 79

FK Shkendija 79
59'
1 - 1
FC Noah

FC Noah

FC Riga United

FC Riga United
69'
3 - 0
Babites SK

Babites SK

Paramazonas U20

Paramazonas U20
61'
2 - 3
Princesa do Solimoes U20

Princesa do Solimoes U20

Fortaleza U20 (W)

Fortaleza  U20 (W)
61'
0 - 0
Corinthians  U20 (W)

Corinthians U20 (W)

JJ Urquiza Reserves

JJ Urquiza Reserves
56'
2 - 0
Sportivo Barracas Reserves

Sportivo Barracas Reserves

Ramhlun North FC

Ramhlun North FC
61'
0 - 2
Gateshead

Gateshead

Botafogo PB U20 (W)

Botafogo PB  U20 (W)
58'
0 - 0
Gremio  U20 (W)

Gremio U20 (W)

Vikingur Gotu

Vikingur Gotu
61'
2 - 0
FK Liepaja

FK Liepaja

Ibrachina Youth

Ibrachina Youth
56'
0 - 1
Botafogo-SP (Youth)

Botafogo-SP (Youth)

Estudiantes LP Reserves

Estudiantes LP Reserves
61'
1 - 0
Boca Juniors Reserve

Boca Juniors Reserve

Argentino Quilmes Reserves

Argentino Quilmes Reserves
57'
0 - 0
UAI Urquiza Reserves

UAI Urquiza Reserves

Fjolnir

Fjolnir
60'
1 - 1
Grindavik

Grindavik

Corvinul Hunedoara

Corvinul Hunedoara
61'
0 - 0
Paksi SE Honlapja

Paksi SE Honlapja

FH Hafnarfjordur U19

FH Hafnarfjordur U19
66'
2 - 4
Vikingur U19

Vikingur U19

Crewe United

Crewe United
45'
1 - 1
Ballymena United

Ballymena United

Treze U20

Treze U20
45'
0 - 0
Souza U20

Souza U20

Instituto AC Cordoba II

Instituto AC Cordoba II
63'
2 - 0
Deportivo Riestra Reserves

Deportivo Riestra Reserves

Lanus Reserves

Lanus Reserves
63'
1 - 1
Platense Reserves

Platense Reserves

San Lorenzo Reserves

San Lorenzo Reserves
62'
2 - 1
Velez Sarsfield Reserves

Velez Sarsfield Reserves

Los Andes Reserves

Los Andes Reserves
57'
0 - 0
Excursionistas Reserves

Excursionistas Reserves

Argentino Merlo Reserves

Argentino Merlo Reserves
53'
1 - 0
Villa San Carlos Reserves

Villa San Carlos Reserves

Maribor

Maribor
HT'
1 - 0
Botev Plovdiv

Botev Plovdiv

Glenavon Lurgan

Glenavon Lurgan
HT'
1 - 0
Ards FC

Ards FC

CA Juventud de Puerto Tirol

CA Juventud de Puerto Tirol
45'
0 - 0
CA Villa Alvear

CA Villa Alvear

CSD Fontana

CSD Fontana
44'
1 - 0
CA Bancarios

CA Bancarios

Bonn Endenich 1908

Bonn Endenich 1908
45'
1 - 0
VfL Rheinbach

VfL Rheinbach

HSK Zrinjski Mostar

HSK Zrinjski Mostar
45'
1 - 0
FK Zeljeznicar

FK Zeljeznicar

Vllaznia Shkoder

Vllaznia Shkoder
HT'
0 - 3
Valur Reykjavik

Valur Reykjavik

Leicester Road

Leicester Road
33'
2 - 0
Barwell

Barwell

Lye Town

Lye Town
30'
1 - 0
Stourbridge

Stourbridge

VCD Athletic

VCD Athletic
32'
1 - 0
Cray Wanderers

Cray Wanderers

Derry City

Derry City
35'
0 - 0
Brunos Magpie

Brunos Magpie

Tre Penne

Tre Penne
34'
0 - 0
Floriana F.C.

Floriana F.C.

Linfield FC

Linfield FC
34'
1 - 0
Stjarnan Gardabaer

Stjarnan Gardabaer

Fluminense PI (Youth)

Fluminense PI (Youth)
21'
2 - 0
River (PI) Youth

River (PI) Youth

Sarajevo

Sarajevo
19'
0 - 0
FK Aktobe Lento

FK Aktobe Lento

FK Buducnost Podgorica

FK Buducnost Podgorica
20'
0 - 0
Malisheva

Malisheva

Sporting Braga

Sporting Braga
4'
0 - 0
Rayo Vallecano

Rayo Vallecano

Breidablik

Breidablik
3'
0 - 0
FK Tikves Kavadarci

FK Tikves Kavadarci

UMF Njardvik

UMF Njardvik
6'
0 - 0
Leiknir Reykjavik

Leiknir Reykjavik

IR Reykjavik

IR Reykjavik
3'
0 - 0
Keflavik

Keflavik

Grotta Seltjarnarnes

Grotta Seltjarnarnes
5'
0 - 0
Afturelding

Afturelding

Argentinos juniors

Argentinos juniors
0'
vs
Club Atletico Tigre

Club Atletico Tigre

Palestino

Palestino
0'
vs
Cuiaba

Cuiaba

Independiente Rivadavia

Independiente Rivadavia
0'
vs
Gimnasia La Plata

Gimnasia La Plata

HFX Wanderers FC

HFX Wanderers FC
0'
vs
Valour

Valour