Trực tiếp bóng đá Martfui LSE vs KARCAG SE, 22h00 ngày 10/07, giải International Club Friendly

Link xem bóng đá trực tuyến Martfui LSE VS KARCAG SE, 22h00 ngày 10/07, International Club Friendly không bị chặn

Xem tructiepbongda trận Martfui LSE vs KARCAG SE, 22h00 ngày 10/07, giải giai_bong trên 11MTV. Cập nhật tường thuật trực tiếp bóng đá trận Martfui LSE vs KARCAG SE tốc độ cao, có bình luận tiếng việt với MC nổi tiếng. Chất lượng video stream full HD, không giật lag.

Link xem Martfui LSE vs KARCAG SE trực tuyến hôm nay không bị chặn được cập nhật liên tục. Vui lòng lựa chọn 1 trong 3 trang xem live của chúng tôi ở dưới đây để thưởng thức trận đấu với chất lượng đường truyền tốt nhất.

trận đang diễn ra

Quilmes Reserves

Quilmes Reserves
90'
2 - 1
CA San Telmo Reserves

CA San Telmo Reserves

FK Isloch Minsk

FK Isloch Minsk
ET'
0 - 1
SP La Fiorita

SP La Fiorita

Botafogo PB U20 (W)

Botafogo PB  U20 (W)
69'
0 - 0
Gremio  U20 (W)

Gremio U20 (W)

Panathinaikos

Panathinaikos
65'
1 - 0
Maccabi Netanya

Maccabi Netanya

Northern Ireland U19

Northern Ireland U19
72'
0 - 3
Italy U19

Italy U19

FK Shkendija 79

FK Shkendija 79
70'
1 - 1
FC Noah

FC Noah

Vikingur Gotu

Vikingur Gotu
72'
2 - 0
FK Liepaja

FK Liepaja

FC Riga United

FC Riga United
80'
3 - 0
Babites SK

Babites SK

Treze U20

Treze U20
39'
0 - 1
Souza U20

Souza U20

Paramazonas U20

Paramazonas U20
72'
2 - 5
Princesa do Solimoes U20

Princesa do Solimoes U20

Fortaleza U20 (W)

Fortaleza  U20 (W)
72'
0 - 0
Corinthians  U20 (W)

Corinthians U20 (W)

JJ Urquiza Reserves

JJ Urquiza Reserves
67'
3 - 0
Sportivo Barracas Reserves

Sportivo Barracas Reserves

Ramhlun North FC

Ramhlun North FC
72'
0 - 2
Gateshead

Gateshead

KF Tirana

KF Tirana
68'
0 - 1
Torpedo Kutaisi

Torpedo Kutaisi

Sao Bento SP (Youth)

Sao Bento SP (Youth)
71'
1 - 1
SC Aguai SP Youth

SC Aguai SP Youth

Ibrachina Youth

Ibrachina Youth
67'
0 - 2
Botafogo-SP (Youth)

Botafogo-SP (Youth)

Argentino Quilmes Reserves

Argentino Quilmes Reserves
68'
1 - 0
UAI Urquiza Reserves

UAI Urquiza Reserves

Argentino Merlo Reserves

Argentino Merlo Reserves
65'
2 - 0
Villa San Carlos Reserves

Villa San Carlos Reserves

Los Andes Reserves

Los Andes Reserves
68'
0 - 0
Excursionistas Reserves

Excursionistas Reserves

San Lorenzo Reserves

San Lorenzo Reserves
73'
2 - 1
Velez Sarsfield Reserves

Velez Sarsfield Reserves

Lanus Reserves

Lanus Reserves
74'
1 - 1
Platense Reserves

Platense Reserves

Instituto AC Cordoba II

Instituto AC Cordoba II
74'
2 - 0
Deportivo Riestra Reserves

Deportivo Riestra Reserves

Estudiantes LP Reserves

Estudiantes LP Reserves
72'
1 - 0
Boca Juniors Reserve

Boca Juniors Reserve

Crewe United

Crewe United
45'
1 - 1
Ballymena United

Ballymena United

FH Hafnarfjordur U19

FH Hafnarfjordur U19
77'
3 - 5
Vikingur U19

Vikingur U19

Corvinul Hunedoara

Corvinul Hunedoara
72'
0 - 0
Paksi SE Honlapja

Paksi SE Honlapja

Fjolnir

Fjolnir
71'
2 - 1
Grindavik

Grindavik

Maribor

Maribor
56'
1 - 1
Botev Plovdiv

Botev Plovdiv

CSD Fontana

CSD Fontana
HT'
1 - 0
CA Bancarios

CA Bancarios

CA Juventud de Puerto Tirol

CA Juventud de Puerto Tirol
HT'
0 - 0
CA Villa Alvear

CA Villa Alvear

Glenavon Lurgan

Glenavon Lurgan
HT'
1 - 0
Ards FC

Ards FC

Bonn Endenich 1908

Bonn Endenich 1908
HT'
1 - 0
VfL Rheinbach

VfL Rheinbach

HSK Zrinjski Mostar

HSK Zrinjski Mostar
HT'
1 - 0
FK Zeljeznicar

FK Zeljeznicar

Vllaznia Shkoder

Vllaznia Shkoder
HT'
0 - 3
Valur Reykjavik

Valur Reykjavik

Leicester Road

Leicester Road
44'
2 - 1
Barwell

Barwell

Lye Town

Lye Town
41'
1 - 0
Stourbridge

Stourbridge

VCD Athletic

VCD Athletic
43'
1 - 0
Cray Wanderers

Cray Wanderers

Derry City

Derry City
45'
1 - 0
Brunos Magpie

Brunos Magpie

Tre Penne

Tre Penne
45'
0 - 0
Floriana F.C.

Floriana F.C.

Linfield FC

Linfield FC
45'
1 - 0
Stjarnan Gardabaer

Stjarnan Gardabaer

FK Buducnost Podgorica

FK Buducnost Podgorica
31'
0 - 0
Malisheva

Malisheva

Fluminense PI (Youth)

Fluminense PI (Youth)
32'
2 - 0
River (PI) Youth

River (PI) Youth

Sarajevo

Sarajevo
30'
0 - 0
FK Aktobe Lento

FK Aktobe Lento

Grotta Seltjarnarnes

Grotta Seltjarnarnes
16'
0 - 0
Afturelding

Afturelding

IR Reykjavik

IR Reykjavik
14'
0 - 1
Keflavik

Keflavik

UMF Njardvik

UMF Njardvik
17'
1 - 1
Leiknir Reykjavik

Leiknir Reykjavik

Sporting Braga

Sporting Braga
16'
0 - 1
Rayo Vallecano

Rayo Vallecano

Breidablik

Breidablik
14'
0 - 1
FK Tikves Kavadarci

FK Tikves Kavadarci

Argentinos juniors

Argentinos juniors
0'
vs
Club Atletico Tigre

Club Atletico Tigre

HFX Wanderers FC

HFX Wanderers FC
0'
vs
Valour

Valour

Independiente Rivadavia

Independiente Rivadavia
0'
vs
Gimnasia La Plata

Gimnasia La Plata

Palestino

Palestino
0'
vs
Cuiaba

Cuiaba

trận hot sắp diễn ra

14h00 ngày 19/07

BDF XI

BDF XI vs Supersport United

Supersport United

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Hapoel Kfar Saba

Hapoel Kfar Saba vs Ironi Nir Ramat HaSharon

Ironi Nir Ramat HaSharon

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Preston Lions U23

Preston Lions U23 vs Melbourne City U23

Melbourne City U23

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Western United FC U23

Western United FC U23 vs Brunswick City U23

Brunswick City U23

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Melbourne Victory U23

Melbourne Victory U23 vs Langwarrin U23

Langwarrin U23

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Capalaba Bulldogs

Capalaba Bulldogs vs Caboolture FC

Caboolture FC

Xem ngay

14h30 ngày 19/07

Manly United U20

Manly United U20 vs Marconi Stallions U20

Marconi Stallions U20

Xem ngay

15h00 ngày 19/07

Malaysia U19

Malaysia U19 vs Brunei Darussalam  U19

Brunei Darussalam U19

Xem ngay

15h00 ngày 19/07

Nepean FC U20

Nepean FC U20 vs Dulwich Hill U20

Dulwich Hill U20

Xem ngay

15h00 ngày 19/07

Sokol Dolna Zdana

Sokol Dolna Zdana vs Sport Podbrezova

Sport Podbrezova

Xem ngay

15h15 ngày 19/07

Northcote City U23

Northcote City U23 vs Werribee City U23

Werribee City U23

Xem ngay

15h15 ngày 19/07

Bentleigh Greens U23

Bentleigh Greens U23 vs Caroline Springs George Cross U23

Caroline Springs George Cross U23

Xem ngay

15h15 ngày 19/07

Southside Eagles U23

Southside Eagles U23 vs Moreton City Excelsior II U23

Moreton City Excelsior II U23

Xem ngay

15h30 ngày 19/07

Persib Bandung

Persib Bandung vs PSM Makassar

PSM Makassar

Xem ngay

15h30 ngày 19/07

Lions FC U23

Lions FC U23 vs Redlands United U23

Redlands United U23

Xem ngay

15h30 ngày 19/07

Nice

Nice vs Leganes

Leganes

Xem ngay

15h45 ngày 19/07

PIB FC

PIB FC vs Gombak United Fc

Gombak United Fc

Xem ngay

16h00 ngày 19/07

Derby County

Derby County vs Stockport County

Stockport County

Xem ngay

16h00 ngày 19/07

Sydney Olympic U20

Sydney Olympic U20 vs Rockdale City Suns U20

Rockdale City Suns U20

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Manly United

Manly United vs Marconi Stallions

Marconi Stallions

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Melbourne Knights

Melbourne Knights vs Altona Magic

Altona Magic

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

South Melbourne

South Melbourne vs Dandenong City SC

Dandenong City SC

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Dagon FC

Dagon FC vs Ispe FC

Ispe FC

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Suruchi Sangha

Suruchi Sangha vs BSS Sporting Club

BSS Sporting Club

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Army Red

Army Red vs Kalighat FC

Kalighat FC

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Measures Club

Measures Club vs Diamond Harbour FC

Diamond Harbour FC

Xem ngay

trận đang diễn ra

Quilmes Reserves

Quilmes Reserves
90'
2 - 1
CA San Telmo Reserves

CA San Telmo Reserves

FK Isloch Minsk

FK Isloch Minsk
ET'
0 - 1
SP La Fiorita

SP La Fiorita

Botafogo PB U20 (W)

Botafogo PB  U20 (W)
69'
0 - 0
Gremio  U20 (W)

Gremio U20 (W)

Panathinaikos

Panathinaikos
65'
1 - 0
Maccabi Netanya

Maccabi Netanya

Northern Ireland U19

Northern Ireland U19
72'
0 - 3
Italy U19

Italy U19

FK Shkendija 79

FK Shkendija 79
70'
1 - 1
FC Noah

FC Noah

Vikingur Gotu

Vikingur Gotu
72'
2 - 0
FK Liepaja

FK Liepaja

FC Riga United

FC Riga United
80'
3 - 0
Babites SK

Babites SK

Treze U20

Treze U20
39'
0 - 1
Souza U20

Souza U20

Paramazonas U20

Paramazonas U20
72'
2 - 5
Princesa do Solimoes U20

Princesa do Solimoes U20

Fortaleza U20 (W)

Fortaleza  U20 (W)
72'
0 - 0
Corinthians  U20 (W)

Corinthians U20 (W)

JJ Urquiza Reserves

JJ Urquiza Reserves
67'
3 - 0
Sportivo Barracas Reserves

Sportivo Barracas Reserves

Ramhlun North FC

Ramhlun North FC
72'
0 - 2
Gateshead

Gateshead

KF Tirana

KF Tirana
68'
0 - 1
Torpedo Kutaisi

Torpedo Kutaisi

Sao Bento SP (Youth)

Sao Bento SP (Youth)
71'
1 - 1
SC Aguai SP Youth

SC Aguai SP Youth

Ibrachina Youth

Ibrachina Youth
67'
0 - 2
Botafogo-SP (Youth)

Botafogo-SP (Youth)

Argentino Quilmes Reserves

Argentino Quilmes Reserves
68'
1 - 0
UAI Urquiza Reserves

UAI Urquiza Reserves

Argentino Merlo Reserves

Argentino Merlo Reserves
65'
2 - 0
Villa San Carlos Reserves

Villa San Carlos Reserves

Los Andes Reserves

Los Andes Reserves
68'
0 - 0
Excursionistas Reserves

Excursionistas Reserves

San Lorenzo Reserves

San Lorenzo Reserves
73'
2 - 1
Velez Sarsfield Reserves

Velez Sarsfield Reserves

Lanus Reserves

Lanus Reserves
74'
1 - 1
Platense Reserves

Platense Reserves

Instituto AC Cordoba II

Instituto AC Cordoba II
74'
2 - 0
Deportivo Riestra Reserves

Deportivo Riestra Reserves

Estudiantes LP Reserves

Estudiantes LP Reserves
72'
1 - 0
Boca Juniors Reserve

Boca Juniors Reserve

Crewe United

Crewe United
45'
1 - 1
Ballymena United

Ballymena United

FH Hafnarfjordur U19

FH Hafnarfjordur U19
77'
3 - 5
Vikingur U19

Vikingur U19

Corvinul Hunedoara

Corvinul Hunedoara
72'
0 - 0
Paksi SE Honlapja

Paksi SE Honlapja

Fjolnir

Fjolnir
71'
2 - 1
Grindavik

Grindavik

Maribor

Maribor
56'
1 - 1
Botev Plovdiv

Botev Plovdiv

CSD Fontana

CSD Fontana
HT'
1 - 0
CA Bancarios

CA Bancarios

CA Juventud de Puerto Tirol

CA Juventud de Puerto Tirol
HT'
0 - 0
CA Villa Alvear

CA Villa Alvear

Glenavon Lurgan

Glenavon Lurgan
HT'
1 - 0
Ards FC

Ards FC

Bonn Endenich 1908

Bonn Endenich 1908
HT'
1 - 0
VfL Rheinbach

VfL Rheinbach

HSK Zrinjski Mostar

HSK Zrinjski Mostar
HT'
1 - 0
FK Zeljeznicar

FK Zeljeznicar

Vllaznia Shkoder

Vllaznia Shkoder
HT'
0 - 3
Valur Reykjavik

Valur Reykjavik

Leicester Road

Leicester Road
44'
2 - 1
Barwell

Barwell

Lye Town

Lye Town
41'
1 - 0
Stourbridge

Stourbridge

VCD Athletic

VCD Athletic
43'
1 - 0
Cray Wanderers

Cray Wanderers

Derry City

Derry City
45'
1 - 0
Brunos Magpie

Brunos Magpie

Tre Penne

Tre Penne
45'
0 - 0
Floriana F.C.

Floriana F.C.

Linfield FC

Linfield FC
45'
1 - 0
Stjarnan Gardabaer

Stjarnan Gardabaer

FK Buducnost Podgorica

FK Buducnost Podgorica
31'
0 - 0
Malisheva

Malisheva

Fluminense PI (Youth)

Fluminense PI (Youth)
32'
2 - 0
River (PI) Youth

River (PI) Youth

Sarajevo

Sarajevo
30'
0 - 0
FK Aktobe Lento

FK Aktobe Lento

Grotta Seltjarnarnes

Grotta Seltjarnarnes
16'
0 - 0
Afturelding

Afturelding

IR Reykjavik

IR Reykjavik
14'
0 - 1
Keflavik

Keflavik

UMF Njardvik

UMF Njardvik
17'
1 - 1
Leiknir Reykjavik

Leiknir Reykjavik

Sporting Braga

Sporting Braga
16'
0 - 1
Rayo Vallecano

Rayo Vallecano

Breidablik

Breidablik
14'
0 - 1
FK Tikves Kavadarci

FK Tikves Kavadarci

Argentinos juniors

Argentinos juniors
0'
vs
Club Atletico Tigre

Club Atletico Tigre

HFX Wanderers FC

HFX Wanderers FC
0'
vs
Valour

Valour

Independiente Rivadavia

Independiente Rivadavia
0'
vs
Gimnasia La Plata

Gimnasia La Plata

Palestino

Palestino
0'
vs
Cuiaba

Cuiaba