Trực tiếp bóng đá FC Porto vs GD Chaves, 19h00 ngày 10/07, giải International Club Friendly

Link xem bóng đá trực tuyến FC Porto VS GD Chaves, 19h00 ngày 10/07, International Club Friendly không bị chặn

Xem tructiepbongda trận FC Porto vs GD Chaves, 19h00 ngày 10/07, giải giai_bong trên 11MTV. Cập nhật tường thuật trực tiếp bóng đá trận FC Porto vs GD Chaves tốc độ cao, có bình luận tiếng việt với MC nổi tiếng. Chất lượng video stream full HD, không giật lag.

Link xem FC Porto vs GD Chaves trực tuyến hôm nay không bị chặn được cập nhật liên tục. Vui lòng lựa chọn 1 trong 3 trang xem live của chúng tôi ở dưới đây để thưởng thức trận đấu với chất lượng đường truyền tốt nhất.

trận đang diễn ra

Connahs Quay Nomads FC

Connahs Quay Nomads FC
ET'
0 - 1
ASK Bravo Publikum

ASK Bravo Publikum

FK Isloch Minsk

FK Isloch Minsk
ET'
0 - 1
SP La Fiorita

SP La Fiorita

Fjolnir

Fjolnir
87'
3 - 1
Grindavik

Grindavik

Botafogo PB U20 (W)

Botafogo PB  U20 (W)
85'
0 - 0
Gremio  U20 (W)

Gremio U20 (W)

Corvinul Hunedoara

Corvinul Hunedoara
88'
0 - 1
Paksi SE Honlapja

Paksi SE Honlapja

KF Tirana

KF Tirana
84'
0 - 1
Torpedo Kutaisi

Torpedo Kutaisi

FK Shkendija 79

FK Shkendija 79
86'
1 - 1
FC Noah

FC Noah

Vikingur Gotu

Vikingur Gotu
88'
2 - 0
FK Liepaja

FK Liepaja

Treze U20

Treze U20
45'
0 - 1
Souza U20

Souza U20

Paramazonas U20

Paramazonas U20
88'
2 - 7
Princesa do Solimoes U20

Princesa do Solimoes U20

Fortaleza U20 (W)

Fortaleza  U20 (W)
88'
0 - 0
Corinthians  U20 (W)

Corinthians U20 (W)

JJ Urquiza Reserves

JJ Urquiza Reserves
84'
3 - 0
Sportivo Barracas Reserves

Sportivo Barracas Reserves

Ramhlun North FC

Ramhlun North FC
88'
0 - 2
Gateshead

Gateshead

Panathinaikos

Panathinaikos
81'
1 - 0
Maccabi Netanya

Maccabi Netanya

Sao Bento SP (Youth)

Sao Bento SP (Youth)
87'
1 - 1
SC Aguai SP Youth

SC Aguai SP Youth

Instituto AC Cordoba II

Instituto AC Cordoba II
90'
2 - 0
Deportivo Riestra Reserves

Deportivo Riestra Reserves

Ibrachina Youth

Ibrachina Youth
83'
0 - 3
Botafogo-SP (Youth)

Botafogo-SP (Youth)

FH Hafnarfjordur U19

FH Hafnarfjordur U19
90'
3 - 5
Vikingur U19

Vikingur U19

Crewe United

Crewe United
45'
1 - 1
Ballymena United

Ballymena United

Estudiantes LP Reserves

Estudiantes LP Reserves
88'
1 - 0
Boca Juniors Reserve

Boca Juniors Reserve

Northern Ireland U19

Northern Ireland U19
88'
0 - 3
Italy U19

Italy U19

Lanus Reserves

Lanus Reserves
90'
1 - 1
Platense Reserves

Platense Reserves

Los Andes Reserves

Los Andes Reserves
84'
0 - 0
Excursionistas Reserves

Excursionistas Reserves

San Lorenzo Reserves

San Lorenzo Reserves
89'
2 - 1
Velez Sarsfield Reserves

Velez Sarsfield Reserves

Argentino Merlo Reserves

Argentino Merlo Reserves
81'
2 - 0
Villa San Carlos Reserves

Villa San Carlos Reserves

Argentino Quilmes Reserves

Argentino Quilmes Reserves
85'
1 - 1
UAI Urquiza Reserves

UAI Urquiza Reserves

Maribor

Maribor
72'
1 - 2
Botev Plovdiv

Botev Plovdiv

Glenavon Lurgan

Glenavon Lurgan
58'
1 - 0
Ards FC

Ards FC

CSD Fontana

CSD Fontana
51'
1 - 0
CA Bancarios

CA Bancarios

CA Juventud de Puerto Tirol

CA Juventud de Puerto Tirol
54'
0 - 0
CA Villa Alvear

CA Villa Alvear

Bonn Endenich 1908

Bonn Endenich 1908
56'
1 - 0
VfL Rheinbach

VfL Rheinbach

HSK Zrinjski Mostar

HSK Zrinjski Mostar
54'
1 - 0
FK Zeljeznicar

FK Zeljeznicar

Vllaznia Shkoder

Vllaznia Shkoder
58'
0 - 3
Valur Reykjavik

Valur Reykjavik

Tre Penne

Tre Penne
HT'
0 - 0
Floriana F.C.

Floriana F.C.

Linfield FC

Linfield FC
HT'
1 - 0
Stjarnan Gardabaer

Stjarnan Gardabaer

Lye Town

Lye Town
HT'
2 - 0
Stourbridge

Stourbridge

Derry City

Derry City
HT'
1 - 0
Brunos Magpie

Brunos Magpie

VCD Athletic

VCD Athletic
HT'
1 - 0
Cray Wanderers

Cray Wanderers

Leicester Road

Leicester Road
HT'
3 - 1
Barwell

Barwell

Sarajevo

Sarajevo
45'
0 - 1
FK Aktobe Lento

FK Aktobe Lento

FK Buducnost Podgorica

FK Buducnost Podgorica
45'
1 - 0
Malisheva

Malisheva

Fluminense PI (Youth)

Fluminense PI (Youth)
45'
3 - 0
River (PI) Youth

River (PI) Youth

Grotta Seltjarnarnes

Grotta Seltjarnarnes
32'
0 - 1
Afturelding

Afturelding

IR Reykjavik

IR Reykjavik
30'
0 - 1
Keflavik

Keflavik

UMF Njardvik

UMF Njardvik
33'
1 - 1
Leiknir Reykjavik

Leiknir Reykjavik

Sporting Braga

Sporting Braga
31'
1 - 1
Rayo Vallecano

Rayo Vallecano

Breidablik

Breidablik
30'
0 - 1
FK Tikves Kavadarci

FK Tikves Kavadarci

HFX Wanderers FC

HFX Wanderers FC
0'
vs
Valour

Valour

Independiente Rivadavia

Independiente Rivadavia
0'
vs
Gimnasia La Plata

Gimnasia La Plata

Palestino

Palestino
0'
vs
Cuiaba

Cuiaba

trận hot sắp diễn ra

14h00 ngày 19/07

BDF XI

BDF XI vs Supersport United

Supersport United

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Hapoel Kfar Saba

Hapoel Kfar Saba vs Ironi Nir Ramat HaSharon

Ironi Nir Ramat HaSharon

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Preston Lions U23

Preston Lions U23 vs Melbourne City U23

Melbourne City U23

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Western United FC U23

Western United FC U23 vs Brunswick City U23

Brunswick City U23

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Melbourne Victory U23

Melbourne Victory U23 vs Langwarrin U23

Langwarrin U23

Xem ngay

14h00 ngày 19/07

Capalaba Bulldogs

Capalaba Bulldogs vs Caboolture FC

Caboolture FC

Xem ngay

14h30 ngày 19/07

Manly United U20

Manly United U20 vs Marconi Stallions U20

Marconi Stallions U20

Xem ngay

15h00 ngày 19/07

Malaysia U19

Malaysia U19 vs Brunei Darussalam  U19

Brunei Darussalam U19

Xem ngay

15h00 ngày 19/07

Nepean FC U20

Nepean FC U20 vs Dulwich Hill U20

Dulwich Hill U20

Xem ngay

15h00 ngày 19/07

Sokol Dolna Zdana

Sokol Dolna Zdana vs Sport Podbrezova

Sport Podbrezova

Xem ngay

15h15 ngày 19/07

Northcote City U23

Northcote City U23 vs Werribee City U23

Werribee City U23

Xem ngay

15h15 ngày 19/07

Bentleigh Greens U23

Bentleigh Greens U23 vs Caroline Springs George Cross U23

Caroline Springs George Cross U23

Xem ngay

15h15 ngày 19/07

Southside Eagles U23

Southside Eagles U23 vs Moreton City Excelsior II U23

Moreton City Excelsior II U23

Xem ngay

15h30 ngày 19/07

Persib Bandung

Persib Bandung vs PSM Makassar

PSM Makassar

Xem ngay

15h30 ngày 19/07

Lions FC U23

Lions FC U23 vs Redlands United U23

Redlands United U23

Xem ngay

15h30 ngày 19/07

Nice

Nice vs Leganes

Leganes

Xem ngay

15h45 ngày 19/07

PIB FC

PIB FC vs Gombak United Fc

Gombak United Fc

Xem ngay

16h00 ngày 19/07

Derby County

Derby County vs Stockport County

Stockport County

Xem ngay

16h00 ngày 19/07

Sydney Olympic U20

Sydney Olympic U20 vs Rockdale City Suns U20

Rockdale City Suns U20

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Manly United

Manly United vs Marconi Stallions

Marconi Stallions

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Melbourne Knights

Melbourne Knights vs Altona Magic

Altona Magic

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

South Melbourne

South Melbourne vs Dandenong City SC

Dandenong City SC

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Dagon FC

Dagon FC vs Ispe FC

Ispe FC

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Suruchi Sangha

Suruchi Sangha vs BSS Sporting Club

BSS Sporting Club

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Army Red

Army Red vs Kalighat FC

Kalighat FC

Xem ngay

16h30 ngày 19/07

Measures Club

Measures Club vs Diamond Harbour FC

Diamond Harbour FC

Xem ngay

17h00 ngày 19/07

Nepean Football Club

Nepean Football Club vs Dulwich Hill SC

Dulwich Hill SC

Xem ngay

trận đang diễn ra

Connahs Quay Nomads FC

Connahs Quay Nomads FC
ET'
0 - 1
ASK Bravo Publikum

ASK Bravo Publikum

FK Isloch Minsk

FK Isloch Minsk
ET'
0 - 1
SP La Fiorita

SP La Fiorita

Fjolnir

Fjolnir
87'
3 - 1
Grindavik

Grindavik

Botafogo PB U20 (W)

Botafogo PB  U20 (W)
85'
0 - 0
Gremio  U20 (W)

Gremio U20 (W)

Corvinul Hunedoara

Corvinul Hunedoara
88'
0 - 1
Paksi SE Honlapja

Paksi SE Honlapja

KF Tirana

KF Tirana
84'
0 - 1
Torpedo Kutaisi

Torpedo Kutaisi

FK Shkendija 79

FK Shkendija 79
86'
1 - 1
FC Noah

FC Noah

Vikingur Gotu

Vikingur Gotu
88'
2 - 0
FK Liepaja

FK Liepaja

Treze U20

Treze U20
45'
0 - 1
Souza U20

Souza U20

Paramazonas U20

Paramazonas U20
88'
2 - 7
Princesa do Solimoes U20

Princesa do Solimoes U20

Fortaleza U20 (W)

Fortaleza  U20 (W)
88'
0 - 0
Corinthians  U20 (W)

Corinthians U20 (W)

JJ Urquiza Reserves

JJ Urquiza Reserves
84'
3 - 0
Sportivo Barracas Reserves

Sportivo Barracas Reserves

Ramhlun North FC

Ramhlun North FC
88'
0 - 2
Gateshead

Gateshead

Panathinaikos

Panathinaikos
81'
1 - 0
Maccabi Netanya

Maccabi Netanya

Sao Bento SP (Youth)

Sao Bento SP (Youth)
87'
1 - 1
SC Aguai SP Youth

SC Aguai SP Youth

Instituto AC Cordoba II

Instituto AC Cordoba II
90'
2 - 0
Deportivo Riestra Reserves

Deportivo Riestra Reserves

Ibrachina Youth

Ibrachina Youth
83'
0 - 3
Botafogo-SP (Youth)

Botafogo-SP (Youth)

FH Hafnarfjordur U19

FH Hafnarfjordur U19
90'
3 - 5
Vikingur U19

Vikingur U19

Crewe United

Crewe United
45'
1 - 1
Ballymena United

Ballymena United

Estudiantes LP Reserves

Estudiantes LP Reserves
88'
1 - 0
Boca Juniors Reserve

Boca Juniors Reserve

Northern Ireland U19

Northern Ireland U19
88'
0 - 3
Italy U19

Italy U19

Lanus Reserves

Lanus Reserves
90'
1 - 1
Platense Reserves

Platense Reserves

Los Andes Reserves

Los Andes Reserves
84'
0 - 0
Excursionistas Reserves

Excursionistas Reserves

San Lorenzo Reserves

San Lorenzo Reserves
89'
2 - 1
Velez Sarsfield Reserves

Velez Sarsfield Reserves

Argentino Merlo Reserves

Argentino Merlo Reserves
81'
2 - 0
Villa San Carlos Reserves

Villa San Carlos Reserves

Argentino Quilmes Reserves

Argentino Quilmes Reserves
85'
1 - 1
UAI Urquiza Reserves

UAI Urquiza Reserves

Maribor

Maribor
72'
1 - 2
Botev Plovdiv

Botev Plovdiv

Glenavon Lurgan

Glenavon Lurgan
58'
1 - 0
Ards FC

Ards FC

CSD Fontana

CSD Fontana
51'
1 - 0
CA Bancarios

CA Bancarios

CA Juventud de Puerto Tirol

CA Juventud de Puerto Tirol
54'
0 - 0
CA Villa Alvear

CA Villa Alvear

Bonn Endenich 1908

Bonn Endenich 1908
56'
1 - 0
VfL Rheinbach

VfL Rheinbach

HSK Zrinjski Mostar

HSK Zrinjski Mostar
54'
1 - 0
FK Zeljeznicar

FK Zeljeznicar

Vllaznia Shkoder

Vllaznia Shkoder
58'
0 - 3
Valur Reykjavik

Valur Reykjavik

Tre Penne

Tre Penne
HT'
0 - 0
Floriana F.C.

Floriana F.C.

Linfield FC

Linfield FC
HT'
1 - 0
Stjarnan Gardabaer

Stjarnan Gardabaer

Lye Town

Lye Town
HT'
2 - 0
Stourbridge

Stourbridge

Derry City

Derry City
HT'
1 - 0
Brunos Magpie

Brunos Magpie

VCD Athletic

VCD Athletic
HT'
1 - 0
Cray Wanderers

Cray Wanderers

Leicester Road

Leicester Road
HT'
3 - 1
Barwell

Barwell

Sarajevo

Sarajevo
45'
0 - 1
FK Aktobe Lento

FK Aktobe Lento

FK Buducnost Podgorica

FK Buducnost Podgorica
45'
1 - 0
Malisheva

Malisheva

Fluminense PI (Youth)

Fluminense PI (Youth)
45'
3 - 0
River (PI) Youth

River (PI) Youth

Grotta Seltjarnarnes

Grotta Seltjarnarnes
32'
0 - 1
Afturelding

Afturelding

IR Reykjavik

IR Reykjavik
30'
0 - 1
Keflavik

Keflavik

UMF Njardvik

UMF Njardvik
33'
1 - 1
Leiknir Reykjavik

Leiknir Reykjavik

Sporting Braga

Sporting Braga
31'
1 - 1
Rayo Vallecano

Rayo Vallecano

Breidablik

Breidablik
30'
0 - 1
FK Tikves Kavadarci

FK Tikves Kavadarci

HFX Wanderers FC

HFX Wanderers FC
0'
vs
Valour

Valour

Independiente Rivadavia

Independiente Rivadavia
0'
vs
Gimnasia La Plata

Gimnasia La Plata

Palestino

Palestino
0'
vs
Cuiaba

Cuiaba